demashole

Sengo

BRUCE

Saturday, June 1, 2013

aibu VIDEO: Wanafunzi wajirekodi wakifanya NGONO

 
Msimamo wa mtandao  huu:
----------------------------------------------------
Mpaka  sasa  hakuna  nchi  yoyote  ya Afrika mashariki  ambayo  inaunga  mpango  mchafu wa video za ngono......

Hivi karibuni, Wakenya 11 walinaswa  wakifanya  mapenzi  na  mbwa....Taarifa  zilisambaa kila  sehemu  na  nchi  hiyo  ilichukua  maamuzi magumu  ikiwa  ni  pamoja  na  kumtimua  yule  mzungu  aliyekuwa  akiwashawishi wakenya  hao  wafanye  hivyo......

Mwaka  jana  ilivuja  video  chafu  ya  Agness masongange....Jamii  ya  kitanzania  iliungana  kwa  pamoja  kulilaani  tukio  hilo

Leo wamenaswa  watu wa kawaida tena waliojirekodi wenyewe  kwa  kukusudia....Itashangaza sana  kuwatetea  watu kama  hawa.Kuwaumbua  ni  njia mojawapo  ya  kuthibitisha  usaliti wao katika maadili ya mtanzania......

Kwa sasa, jeshi la polisi lipo  katika  vita  kali  ya  kupambana  na  makahaba. Kwa  nini  tufurahie  kukamatwa  kwa  makahaba  na  tuwatete  hawa???